จีพีเอส ฟอร์ท มีอยู่แล้วจะย้ายเข้ามาเทพเพื่อขอใช้รายปีทำได้เปล่าครับ

ถาม ตอบ สนทนา “มั่นใจทั่วไทย รถใช้ GPS"
ตอบกลับโพส
กะสม

จีพีเอส ฟอร์ท มีอยู่แล้วจะย้ายเข้ามาเทพเพื่อขอใช้รายปีทำได้เปล่าครับ

โพสต์ โดย กะสม » พุธ ก.ย. 16, 2020 10:25 am

สวัสดีครับผมมี gps ฟอร์ท มาอยผึ่แล้วติดไปเมื่อสามปีก่อน ถ้าจะย้าย gps forth เข้ามาใช้กับเทพใช้ได้เลย หรือว่าต้องเปลี่ยนกล่องอะ

อิสระ แปลว่าเสรี

Re: จีพีเอส ฟอร์ท มีอยู่แล้วจะย้ายเข้ามาเทพเพื่อขอใช้รายปีทำได้เปล่าครับ

โพสต์ โดย อิสระ แปลว่าเสรี » พุธ ก.ย. 16, 2020 3:54 pm

พักหลังมีแต่กระทู้ขอย้าย เกิดอะไรกันขึ้น ?

TOTORI

Re: จีพีเอส ฟอร์ท มีอยู่แล้วจะย้ายเข้ามาเทพเพื่อขอใช้รายปีทำได้เปล่าครับ

โพสต์ โดย TOTORI » ศุกร์ ก.ย. 18, 2020 11:41 pm

ย้ายมาเทพ อะย้ายได้ แต่ของเก่าติดสัญญาหรือเปล่าถ้าติดสัญญา

โดนปรับอานเลยนะครับ

ถ้าขายขาดถามแอดมินคนชื่อจอยดูว่า เอามาเทิร์นได้มั้ย

pannamai_ankeakk

โพสต์ โดย pannamai_ankeakk » พุธ ก.ย. 30, 2020 9:19 am

ผมใช้ จีพีเอสฟอร์ท มาตั้งแต่สมัยที่สยามจีพีเอสขาย พอมาตอนที่สยามจีพีเอสมาขายของตัวเองแล้วให้ไปซื้อกล่อง 3G ผมเลิกเลย.. ย้ายเจ้าใหม่
ส่วน gps forth กล่องเก่ายังเก็บไว้เลยใครสนใจลงเบอร์ไว้ผมให้ฟรี

อาร์ต

โพสต์ โดย อาร์ต » เสาร์ ต.ค. 10, 2020 9:05 pm

หุหุ

โนคอมเม้นท์กับเรื่องนี้

แต่อยากจะบอกว่า เลิกใช้เจ้านี้เหมือนกันครับไม่ค่อยตามงาน

ตอบกลับโพส